PANDUIT Fiber Optic Lead Assemblies

: Tìm Thấy 33 Sản Phẩm
Bố Cục Bộ Lọc:
Bộ Lọc đã áp dụng
Nhà Sản Xuất
= PANDUIT
1 Đã Chọn Bộ Lọc
Tìm Thấy 33 Sản Phẩm Xin hãy ấn vào nút “Áp Dụng Bộ Lọc” để cập nhật kết quả
Tối Thiểu/Tối Đa Tình Trạng

Khi ô Duy Trì Đăng Nhập được đánh dấu, chúng tôi sẽ lưu các tham chiếu bộ lọc mới nhất của bạn cho các tìm kiếm trong tương lai

Tuân Thủ
Tối Thiểu/Tối Đa Nhà Sản Xuất
Tối Thiểu/Tối Đa Fibre Optic Connector A
Tối Thiểu/Tối Đa Fibre Optic Connector B
Tối Thiểu/Tối Đa No. of Fibres
Tối Thiểu/Tối Đa Lead Length - Metric
Tối Thiểu/Tối Đa Fibre Diameter
Tối Thiểu/Tối Đa Product Range
Đóng gói

Hiện tại chưa thể hiển thị giá hợp đồng. Giá hiển thị là giá bán lẻ tiêu chuẩn, giá hợp đồng sẽ áp dụng cho các đơn hàng đã đặt khi được xử lý.

Bộ Lọc đã áp dụng
Nhà Sản Xuất
= PANDUIT
 
So Sánh Được Chọn So Sánh (0)
  Mã Số Linh Kiện Nhà Sản Xuất Mã Đơn Hàng Mô Tả / Nhà Sản Xuất
Tình Trạng Giá cho
Giá
Số Lượng
Fibre Optic Connector A Fibre Optic Connector B No. of Fibres Fibre Type Lead Length - Metric Fibre Diameter Product Range
 
 
Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending Sort Acending Sort Decending
FX1BN1NNNSNM001
FX1BN1NNNSNM001 - FIBRE CABLE, LC-FREE END, MM, 1M

3220759

FIBRE CABLE, LC-FREE END, MM, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$14.77 5+ US$13.17

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
- - - - 1m - -
FX23LSNSNSNM003
FX23LSNSNSNM003 - FIBRE CABLE, DUPLEX SC-SC, MM, 3M

3220765

FIBRE CABLE, DUPLEX SC-SC, MM, 3M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$74.86 5+ US$68.60

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
- - - - 3m - -
FX2ERLNLNSNM010
FX2ERLNLNSNM010 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

3776889

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$175.85 5+ US$129.57 10+ US$119.17

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ERLNLNSNM001
FX2ERLNLNSNM001 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

3776882

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$129.26 25+ US$95.24 50+ US$87.59

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 1m 50µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM003
F92ERLNLNSNM003 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

3776902

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$147.19 25+ US$108.45 50+ US$99.75

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 3m 9µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERQ1Q1SNM001
F92ERQ1Q1SNM001 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

3776909

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$151.46 5+ US$111.59 10+ US$102.63

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM001
F92ERLNLNSNM001 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

3776900

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$143.03 5+ US$105.38 10+ US$96.92

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ERLNLNSNM005
FX2ERLNLNSNM005 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

3776886

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$149.96 5+ US$110.49 10+ US$101.62

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 5m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ELLNLNSNM001
FX2ELLNLNSNM001 - FIBRE CABLE, DUPLEX LC-LC, MM, 1M

3220766

FIBRE CABLE, DUPLEX LC-LC, MM, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$76.58 5+ US$57.66

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
- - - - 1m - -
FX2ERLNLNSNM015
FX2ERLNLNSNM015 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/15M

3776891

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/15M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$201.80 5+ US$148.69 10+ US$136.75

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 15m 50µm / 125µm Opti-Core Series
F91BN1NNNSNM001
F91BN1NNNSNM001 - FIBRE OPTICS, LC SIMPLEX TO FREE END, 1M

3776899

FIBRE OPTICS, LC SIMPLEX TO FREE END, 1M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$38.83 50+ US$28.61 100+ US$26.31

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Simplex Free / Stripped End 1Fibres Singlemode 1m 9µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM010
FZ2ERLNLNSNM010 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

3776898

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$202.36 5+ US$149.10 10+ US$137.13

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 10m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM002
FZ2ERLNLNSNM002 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

3776893

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$139.70 5+ US$102.93 10+ US$94.67

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 2m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ERLNLNSNM002
FX2ERLNLNSNM002 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

3776883

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$134.46 25+ US$99.07 50+ US$91.11

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 2m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ERLNLNSNM003
FX2ERLNLNSNM003 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

3776884

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$139.61 25+ US$102.86 50+ US$94.60

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM002
F92ERLNLNSNM002 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

3776901

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 2M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$145.09 5+ US$106.90 10+ US$98.32

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 2m 9µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM010
F92ERLNLNSNM010 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

3776907

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX/10M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$161.81 5+ US$119.22 10+ US$109.65

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 10m 9µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM005
F92ERLNLNSNM005 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

3776904

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$151.36 5+ US$111.52 10+ US$102.57

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 5m 9µm / 125µm Opti-Core Series
FX2ERLNLNSNM007
FX2ERLNLNSNM007 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

3776887

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$160.35 5+ US$118.15 10+ US$108.66

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 7m 50µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM004
F92ERLNLNSNM004 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 4M

3776903

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 4M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$149.26 5+ US$109.97 10+ US$101.14

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 4m 9µm / 125µm Opti-Core Series
F92ERLNLNSNM007
F92ERLNLNSNM007 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

3776905

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$155.53 5+ US$114.60 10+ US$105.39

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Singlemode 7m 9µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM003
FZ2ERLNLNSNM003 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

3776894

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 3M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$147.52 25+ US$108.70 50+ US$99.97

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 3m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM007
FZ2ERLNLNSNM007 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

3776897

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 7M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$178.85 5+ US$131.78 10+ US$121.20

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 7m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM004
FZ2ERLNLNSNM004 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 4M

3776895

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 4M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$155.39 5+ US$114.49 10+ US$105.30

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 4m 50µm / 125µm Opti-Core Series
FZ2ERLNLNSNM005
FZ2ERLNLNSNM005 - FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

3776896

FIBRE OPTICS, LC DUPLEX TO LC DUPLEX, 5M

PANDUIT

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

Cái

1+ US$163.21 5+ US$120.25 10+ US$110.60

Vật Phẩm Hạn Chế

Đơn hàng tối thiểu của 1 vật phẩm Bội số của 1 Xin hãy nhập số lượng hợp lệ

Thêm
Tối thiểu: 1 Nhiều: 1
LC Duplex LC Duplex 2Fibres Multimode 5m 50µm / 125µm Opti-Core Series