Bạn đã nhập một giá trị có chứa các ký tự không hợp lệ vào các trường được đánh dấu bên dưới. Xin hãy xem lại lựa chọn của bạn bằng chỉ các ký tự hợp lệ.

Sản phẩm có thể không phải trùng khớp chính xác với tìm kiếm của bạn

Bạn đã mua sản phẩm này trước đây. Xem trong Lịch Sử Đặt Hàng

 
 

STARTECH MCM1110MMLC

Fibre Media Converter, RJ45, 1 Gbps, 850nm, Full-Duplex

STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
STARTECH MCM1110MMLC
×

Hình ảnh chỉ mang tính minh họa. Vui lòng xem phần mô tả sản phẩm.

Nhà Sản Xuất:
STARTECH STARTECH
Mã Số Linh Kiện Nhà Sản Xuất:
MCM1110MMLC
Mã Đơn Hàng:
3877703
  • Nhập mã linh kiện tùy chỉnh vào ô ghi chú phía trên
  • Bạn đã thêm tối đa mã linh kiện.
    Xóa các dữ liệu bạn đã nhập trước đó để thêm dữ liệu mới.

Đã lưu mã linh kiện

Part Number Saved

Được Biết Đến Như:
GTIN UPC EAN: 0065030861465
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật:
MCM1110MMLC   Bảng dữliệu
ECAD / MCAD
Supply Frame Models Link
Xem tất cả Tài Liệu Kỹ Thuật

Bộ chọn phạm vi sản phẩm (TUK SGACK902S Keystone Coupler)

Xem tất cả từ phạm vi sản phẩm này

Thông Tin Sản Phẩm

Bạn muốn xem các sản phẩm tương tự? Chỉ cần chọn các thuộc tính bắt buộc của bạn bên dưới và nhấn nút ×


:
RJ45

:
TUK SGACK902S Keystone Coupler

Tìm các sản phẩm tương tự Chọn và thay đổi các đặc tính ở trên để tìm các sản phẩm tương tự.

Tài Liệu Kỹ Thuật (1)

Tổng Quan Sản Phẩm

Cost-effective solution for extending or bridging a network using fiber cabling; 850nm LC Multimode Gigabit fiber connection with 550m maximum range using the supplied SFP transciever.
  • Flexible hardware design; removable tranciever allows you to customise your network setup
  • Easily provide connectivity to users in an isolated area or in a separate building
  • Ideal for secure network setups; direct fiber connection ensures no electronic interference
  • Unmanaged operation with plug and play setup
  • Full Duplex and Auto MDIX support
  • Supports Link Fault Pass (LFP)
  • Durable steel housing
  • Standalone design with wall-mounting option
  • Connections: LC Duplex Socket, RJ45 Socket
  • Dimensions (HxWxD): 26x70x205mm
  • 2 Year manufacturer warranty

Nội Dung

Contents: Converter, ac adaptor and user guide

Được Biết Đến Như

GTIN UPC EAN: 0065030861465

2 Có sẵn Bạn cần thêm?

Kho ở 2 Vương quốc Anh có thể giao hàng trong vòng 4-6 ngày làm việc

Do điều kiện thị trường, thời gian giao hàng chỉ mang tính chất tham khảo và có thể bị thay đổi mà không báo trước

US$202.39

Không thể định giá. Xin hãy liên hệ bộ phận Hỗ Trợ Khách Hàng.

Giá cho:
Cái
Nhiều: 1 Tối thiểu: 1
  • 1+
  • 5+
Số Lượng Giá Giá của bạn
 
 
1+ US$202.39
Giá khuyến mại
Giá Hợp Đồng
Giá trên Web
Giá hợp đồng trên Web
 
5+ US$166.57
Giá khuyến mại
Giá Hợp Đồng
Giá trên Web
Giá hợp đồng trên Web
 
Số Lượng Giá Giá của bạn
 
 

Không thể định giá. Xin hãy liên hệ bộ phận Hỗ Trợ Khách Hàng.

No longer stocked:: No Longer Manufactured::
Thêm phẩm vào Giỏ hàng Thêm phẩm vào Giỏ hàng Đặt Trước
Thêm
Vật Phẩm Hạn Chế
Nhập ghi chú mặt hàng
Tổng Giá:
Tổng Giá: ( )
Tổng Giá: --