Mã Số Linh Kiện Nhà Sản XuấtCYPD3174-16SXQ
Mã Đặt Hàng2896247
Được Biết Đến NhưSP005655987, CYPD3174-16SXQ
Mã sản phẩm của bạn
Có thể đặt mua
Thời gian xử lý đơn hàng tiêu chuẩn của nhà sản xuất: 15 tuần
Thông báo với tôi khi có hàng trở lại
| Số Lượng | Giá |
|---|---|
Giá cho:Each
Tối thiểu: 1
Nhiều: 1
Ghi chú dòng
Chỉ thêm phần Xác nhận đơn hàng, Hóa đơn và Ghi chú giao hàng cho đơn hàng này.
Thông Tin Sản Phẩm
Nhà Sản XuấtINFINEON
Mã Đặt Hàng2896247
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
USB Standard-
Supply Voltage Min2.7V
Supply Voltage Max5.5V
IC Case / PackageSOIC
No. of Pins16Pins
Data Rate-
No. of Ports1Ports
Operating Temperature Min-40°C
Operating Temperature Max105°C
Product Range-
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
Thông số kỹ thuật
USB IC Type
USB Type-C and Power Delivery (PD) Controller
Supply Voltage Min
2.7V
IC Case / Package
SOIC
Data Rate
Operating Temperature Min
-40°C
Product Range
MSL
MSL 3 - 168 hours
USB Standard
Supply Voltage Max
5.5V
No. of Pins
16Pins
No. of Ports
1Ports
Operating Temperature Max
105°C