Mã Số Linh Kiện Nhà Sản XuấtFF2400RB12IP7PBPSA1
Mã Đặt Hàng4134220
Phạm vi sản phẩmPrimePACK 3+B Series
Được Biết Đến NhưSP005545663, FF2400RB12IP7P
Mã sản phẩm của bạn
3 có sẵn
Bạn cần thêm?
3 Giao hàng trong 4-6 ngày làm việc(Vương quốc Anh có sẵn)
| Số Lượng | Giá |
|---|---|
Giá cho:Each
Tối thiểu: 1
Nhiều: 1
Ghi chú dòng
Chỉ thêm phần Xác nhận đơn hàng, Hóa đơn và Ghi chú giao hàng cho đơn hàng này.
Thông Tin Sản Phẩm
Nhà Sản XuấtINFINEON
Mã Đặt Hàng4134220
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
IGBT ConfigurationDual, Common Collector
Continuous Collector Current2.4kA
Collector Emitter Saturation Voltage1.27V
Power Dissipation20mW
Operating Temperature Max150°C
Transistor Case StyleModule
IGBT TerminationStud
Collector Emitter Voltage Max1.2kV
IGBT TechnologyIGBT 7 [Trench/Field Stop]
Transistor MountingPanel
Product RangePrimePACK 3+B Series
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
Thông số kỹ thuật
IGBT Configuration
Dual, Common Collector
Collector Emitter Saturation Voltage
1.27V
Operating Temperature Max
150°C
IGBT Termination
Stud
IGBT Technology
IGBT 7 [Trench/Field Stop]
Product Range
PrimePACK 3+B Series
Continuous Collector Current
2.4kA
Power Dissipation
20mW
Transistor Case Style
Module
Collector Emitter Voltage Max
1.2kV