Mã Số Linh Kiện Nhà Sản XuấtEXBN8V220JX
Mã Đặt Hàng
Cuộn Đầy Đủ2692891
Loại cuộn theo nhu cầu2060131RL
Cắt Băng2060131
Phạm vi sản phẩmEXB-N8V Series
Mã sản phẩm của bạn
20,335 có sẵn
Bạn cần thêm?
20335 Giao hàng trong 4-6 ngày làm việc(Vương quốc Anh có sẵn)
Tùy Chọn Đóng Gói
| Dạng Đóng Gói | Số Lượng | Đơn giá: | Tổng |
|---|---|---|---|
Cắt Băng & Loại cuộn theo nhu cầu
| Số Lượng | Giá |
|---|---|
Cuộn Đầy Đủ
| Số Lượng | Giá |
|---|---|
Ghi chú dòng
Chỉ thêm phần Xác nhận đơn hàng, Hóa đơn và Ghi chú giao hàng cho đơn hàng này.
Thông Tin Sản Phẩm
Nhà Sản XuấtPANASONIC
Mã Đặt Hàng
Cuộn Đầy Đủ2692891
Cắt Băng2060131
Phạm vi sản phẩmEXB-N8V Series
Bảng Dữ Liệu Kỹ Thuật
Resistance22ohm
Network Circuit TypeIsolated
No. of Resistors4Resistors
Resistor Case / Package0804 [2010 Metric]
Resistor TerminalsConcave
Resistance Tolerance± 5%
Voltage Rating50V
Power Rating per Resistor31mW
Temperature Coefficient± 200ppm/°C
Resistor TypeArray
Resistor TechnologyThick Film
Resistor MountingSurface Mount Device
Terminal Pitch0.5mm
Power Rating-
Product Length2mm
Product Width1mm
Product Height0.45mm
Product RangeEXB-N8V Series
Operating Temperature Min-55°C
Operating Temperature Max125°C
Qualification-
SVHCNo SVHC (25-Jun-2025)
Tổng Quan Sản Phẩm
- High density
Thông số kỹ thuật
Resistance
22ohm
No. of Resistors
4Resistors
Resistor Terminals
Concave
Voltage Rating
50V
Temperature Coefficient
± 200ppm/°C
Resistor Technology
Thick Film
Terminal Pitch
0.5mm
Product Length
2mm
Product Height
0.45mm
Operating Temperature Min
-55°C
Qualification
Network Circuit Type
Isolated
Resistor Case / Package
0804 [2010 Metric]
Resistance Tolerance
± 5%
Power Rating per Resistor
31mW
Resistor Type
Array
Resistor Mounting
Surface Mount Device
Power Rating
Product Width
1mm
Product Range
EXB-N8V Series
Operating Temperature Max
125°C